Fyrirtækið og teymið okkar

Heildarlausn frá hönnun til gangsetningar

Samey Robotics hefur í yfir 32 ár verið leiðandi í sjálfvirknivæðingu íslensks iðnaðar og brautryðjandi í notkun þjarka í sjálfvirkni.  Samey Robotics hefur með þessum lausnum aðstoðað fjölda fyrirtækja til  lands og sjávar á farsælan og árangursríkan hátt við að auka framleiðni og rekstrarhagkvæmni.   Á sjötta hundrað verksmiðjur og vinnslur í 25 löndum starfa í dag með kerfum frá Samey Robotics.  Árangur undanfarinna ára hefur verið sérlega marktækur og hefur Samey Robotics afhent mörg stór kerfi fyrir laxeldi á Íslandi, Færeyjum og í Noregi. Einnig eru lausnir frá Samey Robotics víða í fiskvinnslum landsins og þar má t.d. nefna í hátækni fiskvinnsluhúsi Samherja á Dalvík og Brim í Reykjavík.

Við bjóðum heildarlausnir, sniðnar að þínum þörfum, allt frá hönnun til gangsetningar. Við byggjum skilvirkar, notendavænar lausnir og veitum úrvals þjónustu.

Einnig bjóðum við íhluti í sjálfvirknikerfi og til iðnrekstrar frá heimsþekktum framleiðendum, hraðabreyta, mælinema, iðntölvur, skjái og þjarka svo eitthvað sé nefnt. Gæðakerfi Sameyjar Robotics er samkvæmt ISO 9001:2015 staðli og vottað af BSI.

Teymið okkar

Haraldur Þorkelsson

CEO

halli@samey.is

Guðrún Hauksdóttir

CFO

gudrun@samey.is

Andri Magnússon

CTO

andri@samey.is

Kristján Ármannsson

Senior solutions engineer

kristjan@samey.is

Einar Jes Guðmundsson

Senior solutions engineer

einar@samey.is

Kristján Karl Aðalsteinsson

Chief Sales & Marketing Officer

kad@samey.is

Stefán Eiríksson

Sales Manager

stefan@samey.is

Sven Wegner

Service manager

sven@samey.is

Víkingur Ari Víkingsson

Team Lead Manufacturing

vikingur@samey.is

Egill Erlingsson

Automation and Electrical

egille@samey.is

Inga María Ottósdóttir

Sérfræðingur í fjárreiðudeild

ingam@samey.is

Vikar Hlynur Þórisson

Mechanical and Robotics

vikar@samey.is

Benedikt Benediktsson

Manufacturing Workshop

benedikt@samey.is

Rúnar Már Kristinsson

Automation and Electrical

runar@samey.is

Xabier Tejero Landa

Automation and Electrical

xabier@samey.is

Patrekur Smári Þrastarson

Project Manager

patrekur@samey.is

Slawomir Brzozowiec

Manufacturing Workshop

slawomir@samey.is

Aron Bjarki Harðarson

Sales

aron@samey.is

Jón Ragnar Gunnarsson

Key Account Manager

jon@samey.is

Víðir Þór Pétursson

Manufacturing Workshop

vidir@samey.is

Matas Brinkis

Key Account Manager Baltics

matas@samey.is

Dagur Halldórsson

Electronics Engineer

dagur@samey.is

Inga Kristín Kristjánsdóttir

Mechatronics engineering student

inga@samey.is

Guðjón Þór Saæmundsson

Service Director

gudjon@samey.is

Grétar Bragi Bragason

Mechanical Engineer

gretar@samey.is